Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

จะมั่นใจได้ไง?

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
WinWin

จะมั่นใจได้ไง? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 12:37 pm

ได้ข่าวว่ามีเวปที่เค้าโกงกันด้วยหรอคับ pale
แล้วหากผมจะตัดสินใจเล่นกะเวปไหนซักเวป
ผมจะดูได้จากไหน ว่าเวปที่ผมเล่น จะไม่โกงผมอ่ะ Question
เพื่อนๆเล่นอยู่กะเวปไหนบ้าง แนะนำผมหน่อยคับ
เพื่อความมั่นใจ ว่าผมจะไม่โดนโกงอะคับ study
ขึ้นไปข้างบน Go down
walkwell

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 7:32 pm

จริงๆ แล้วมันก็มีเยอะแยะ มากมายนะเว็บน่ะ แต่ว่าแยกให้ออกละกันว่าเป็นเว็บเอเย่นต์ หรือว่าเว็บตรง ตอนนี้เขานิยมเล่นกับเว็บตรงเว็บนอกกันละนะ
เท่าที่รู้อ่ะเว็บพวกนี้เขาเปิดอยู่ที่ต่างประเทศ เปิดในประเทศที่ถูกกฏหมายอ่ะ
WinWin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 5:38 pm

ท่านwalkwellเล่นอยู่กะเวปไหนบ้างหรอคับ ผมจะได้กดตาม เหอๆ
อย่างน้อย ท่านก็ต้องสกรีนมาแล้วอ่ะ ผมมั่นใจ ขอบคุณค๊าบ
rendeer rendeer
walkwell

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 3:35 pm

ของเราบอกตรงๆ เล่นหลายเว็บนะที่เป็นเว็บนอก fun88.com, Mansion88.com กะอีกอันที่เราจะเล่นประจำเป็น 12bet นะ จริงๆ แล้วไม่มีอะไรต่างกันเลยนะ แต่ว่าเราวางใจกับที่นี่มากกว่าอ่ะ เพราะเขาเป็นสปอนเซอร์ให้ทีเซบีญ่าน่ะ ยังไงเขาคงไม่ล้มง่ายๆ แน่ เรื่องฝากเงินถอนเงินก็พอใจระดับหนึ่งแหล่ะ เล่นมาเยอะเห็นมาหมดไม่มีที่ใหนเพอเฟค หุหุ
walkwell

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 3:39 pm

เพิ่มเติมอ่ะ ตอนนี้ใกล้บอลโลกแล้ว เห่อๆ ใครที่เล่นกับโต๊ะนะ ระวังๆ หน่อยก็ดีเห่อๆ ไม่งั้น
จะมีรายชื่อบนหน้าหนังสือพิมพ์ กะว่าจะไปถามเว็บที่เล่นไว้เหมือนกันว่าเขามีอะไรเสนอะป่าว
ถ้ากรณีที่เล่นไม่ได้ แล้วจะติดต่อยังไง ไม่ได้กลัวถูกจับนะ แต่กลัวไม่ได้เล่น Laughing Laughing
Jed

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 12:34 am

ใช่แล้วครับ ยิ่งใกล้ช่วงบอลโลกทีไร โต๊ะบอลเป็นโดนจับทุกที
ตอนนี้ก็เลยหนีมาเล่นกะ12เบท ปลอดภัยทั้งเงิน ปลอดภัยทั้งตำรวจ...Razz
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะมั่นใจได้ไง?   จะมั่นใจได้ไง? Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 12:43 pm

เราเล่นที่ ฟัน 88 นะละเล่นเอเย่น์ ส่วน 12เบทเพิ่งลองมาเล่นเร็วๆนี้เอง
ก้อยังงงกับการเล่นนิดนึง แต่ที่เราชอบนะ
เราชอบการบริการของเค้ามากๆ
ขนาดเราฝากเงินไม่เป็นเโอนเงินไม่เป็น เค้่าโทรมาสอนเราทำ
ตั้ง 2ชม. อ่ะ ถ้าเป็นคนอื่นเค้าคงมะสนจัยเราละ
เราเลยยังเล่นอยู่ เพราะเค้าเป็นเวปตรงอย่างที่เพื่อนๆบอกละ เราเลยไว้จัย

จะมั่นใจได้ไง?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1