Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
WinWin

เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeMon Aug 30, 2010 11:23 am

เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ ผมว่ามีบางเวป ร่ำรวยผิดปกติรึป่าวนะ
แบบว่า อยู่ๆ ก็เห็นโฆษณา ว่าเป็นสปอร์นเซอร์ให้ทีมในลีกดัง
นอกจาก เซบีญ่า ก็ยังมี นิว เบอร์มิ่งแฮม เวสบอมวิช เพิ่มขึ้นมาอีกอ่ะ
สงสัยผลประกอบการคงจะดีเลิศแน่ๆเลย แบบว่าผมอิจฉา ไม่มีไรมากหรอก แหะๆ
อย่างน้อย มันก็ทำให้ผมมั่นใจในเวปนั้นมากขึ้นอะนะ ว่ามั่นคงไม่โกงแน่นอนอ่ะ
afro afro afro
ขึ้นไปข้างบน Go down
Jenny

เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 2:32 pm

เจนนี่ว่า 12เบทก็ดีนะคะ ดูน่าเชื่อถือดีค่ะ
อย่างน้อย เวปใหญ่แบบนี้ ก็มั่นใจได้เลยว่า ไม่โกงเราค่ะ
ก็ทีม นิว เบอร์มิ่งแฮม เวสบอมวิช ก็เป็นทีมดังๆทั้งนั้นนะคะ
แต่ถ้า เป็นสปอร์นเซอร์ให้กับ บิ๊กโฟร์ เจนนี่ จะปลื้มมากกว่านี้ค่ะ คิคิ

flower flower flower
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 8:26 pm

เพื่อนๆรู้รึยัง 12เบท เค้ามีโปรโมชั่นใหม่ด้วยนะ
ก็นี่ไง ถ้าสมัครแล้วใส่รหัสโบนัสว่า I LOVE AB
เพื่อนๆจะได้รับเงินฟรึๆเลยที่หน้าคาสิโน 500 บาท โดยไม่ต้องฝากเงิน
ของฟรีแบบนี้ ก็ต้องเอามาป่าวประกาศให้เพื่อนๆรีบไปรับกันจ้า
santa santa
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 1:07 am

ที่12เบท ฝากขั้นต่ำ 500 บาทเท่านั้น
สามารถดูบอลสดเพียงขั้นต่ำในการวาง 1บาทก้อดูได้จ้า
เพราะงั้นรีบเลยนะค่ะมมะงั้นเชยน้า อิอิ
ball1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeSat Sep 18, 2010 2:45 am

เห็นว่ามีโปรเพื่อนๆแนะนำเพื่อนด้วยอ่ะื เรากำลังรออยู่
ว่าจะแนะนำเพื่อนไป หุหุ เพื่อนๆคนไหนรอโปรนี้่เหมือนผมเข้าอัฟเดตบอกผมทีนะ
ที่12นะคับ
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeTue Sep 21, 2010 6:41 am

ตอนนี้เรากำลังจะส่งโปรโมชั่นคือนเงินบิลเสีนสนุกเกอร์อ่ะนะ
เพื่อนๆลองเล่นยางอ่ะ ที่12
winner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ    เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ  Icon_minitimeMon Nov 29, 2010 1:45 pm

SPECIFIC 15 MINS OVER/UNDER 12เบท

เปิดให้เล่น ทายกันง่าย
กับการทายผลสูงต่ำ ในช่วงเวลา 15 นาที

00:00-15:00
15:01-30:00
45:01-60:00
60:01-75:00

เพื่อนๆสังเกตเหมือนผมมะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1