Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Jenny

แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส   แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 2:36 pm

เราเป็นสมาชิกอยู่ที่12เบท ตอนนี้เห็นเค้ามีโปรเจ็คใหม่อยู่เหมือนกันนะ

เรื่องเพื่อนแนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัสอะไรเนี่ยแหล่ะ

แต่ไม่รู้ว่าได้จิงรึป่าวนะ เพราะยังไม่ได้ลองเหมือนกัน

ว่าจะลองดูอยู่ หากได้จิงก็เจ๋งเลย แต่เราว่าเค้าไม่หลอกลวงหรอกเสียชื่อเสียงเค้า

geek geek geek geek
ขึ้นไปข้างบน Go down
12BET

แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรแกรมเพื่อนแนะนำเพืิ่อน   แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 11:39 am

เตรียมเพื่อนของคุณให้พร้อม แล้วรอโปรแกรมดีดีแนะนำนำเพื่อนของ 12BET กำลังจะกลับมาอีกครั้ง
แนะนำเืพื่อนได้มากสุดถึง 10 คน สูงสุดได้รับที่ 2000 บาท ต่อเพื่อนที่แนะนำ หรือได้รับเน้นๆ ที่มากถึง 20,000 บาท
อย่าปล่อยให้เพื่อนกระเป๋าหนักของคุณหลุดมือไป เพื่อนมาก รับเงินมาก เอาไปเลย 12BET แจกให้
shrimmer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำเพื่อน   แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Icon_minitimeSat Sep 04, 2010 10:30 am

เตรียมเพื่อนไว้รอแล้วครับ โปรเริ่มเมื่อไหร่ อย่าลืมโทรมาแจ้งข่าวผมนะ
ชอบบริการ 12เบทมากๆ ครับ
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส   แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 1:14 am

แหะๆๆรอละรอ เรามีเพื่อนประมาณ 4คนที่ยังมะเคยเล่นอ่ะ
รออยู่นิดเพื่อนมันก้ออยากกดแล้ว มะไหร้่จะเปิดอ่ะ
ball1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส   แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 5:23 am

มัยนานจังคัย โปรโมชั่นแนะนำเพื่อน ผมรอมาเดือนนึ่งละอ่ะ เพิอ่นมันอยากเล่น
บอกมันรอ 55+รีบๆเร่งหน่อยนะ

แนะนำเพื่อนแล้วจะได้โบนัส
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1