Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ผมไม่ได้เป็นม้า.....

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
น้ำเน่ายังเห็นเงาจันทร์

ผมไม่ได้เป็นม้า..... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมไม่ได้เป็นม้า.....   ผมไม่ได้เป็นม้า..... Icon_minitimeSun Oct 03, 2010 10:36 am

เห็นเวปเข้ามาโฆษณาให้ครึ่มเลย แอบเข้าไปดูนิดนึง มีอันนึงน่าสนใจมาก เก๋ดีด้วยของ 12BET
เป็นการแจกแบบว่าคิดได้งัย เสียคืนเงิน เล่นได้ให้อีกเท่าตัว เพียงให้ดูจากเกมที่เรากดเล่นเข้าไป ถ้ารายการที่เราเล่น หมายเลขมันออกมาแล้วลงท้ายด้วย 1212 ก้ออ้างสิทธิ์นี้รับโบนัสได้แล้ว
เห็นว่าเวปนี้มีอะไรมาแจกที่เป็นการคืนกำไรให้กับลูกค้าดีครับ ผมเองตอนนี้ก้อยังไม่ได้สมัครเข้าไป
เพราะว่ายังตัดสินใจเรื่องโบนัสด้วยว่าจะเอาอะไรดี มันหมายอันมากจนเลือกไม่ถูก
ขึ้นไปข้างบน Go down
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมไม่ได้เป็นม้า.....   ผมไม่ได้เป็นม้า..... Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 8:51 pm

แหะๆๆเราเล่นอยู่ค่ะ 12ดีนะ มะเชื่อลองดูเองดกดีกว่าเราว่านะ
ตอนนี้เค้ามีโปีโมชั่นเเยอะมาก
เราแนะนำ โปรนี้ดีกว่าค่ะ
โปรโมชั่นนี้คืออะไร?

1. ฝากเงินเข้ามาในช่วงเวลาที่กำหนด รับเงินเพิ่มมากสุดถึง THB 5,000
2. 10% โบนัสฝากเงินตามเวลาที่กำหนดนี้ สามารถแจ้งรับสิทธิ์ได้ 1 ครั้งต่อ 1 สัปดาห์
3. ฝากเงินเข้ามายังบัญชี12BET ของคุณ ในช่วงเวลา ตี 04:00:00 น. ถึง 11:00:00 น. โมงเช้า (ตามเวลาประเทศไทย มาตราฐานบวก +7) ของทุกวัน อังคาร พุธ และ พฤหัสบดี
เบบี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมไม่ได้เป็นม้า.....   ผมไม่ได้เป็นม้า..... Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 3:37 am

ผมไม่ได้เป็นม้า..... 12lucky

[b]12LUCKY
ยิ่งเล่นมากเท่าไหร่ ก็ยิ่งมีโอกาสรับเงินรางวัลมากเท่านั้น![/b]
น้ำเน่ายังเห็นเงาจันทร์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมไม่ได้เป็นม้า.....   ผมไม่ได้เป็นม้า..... Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 2:38 pm

ท้ายที่สุดผมเลือกโปร 33 เปอร์เข้าไป เพราะเอามาเปรียบกับโปรอื่นๆแล้ว อันนี้โดนใจผมสุดๆ
เล่นคืนเดียว ยอเล่นผมก้อครบตามเงื่อนไขเค้าแล้ว แถมยังได้โบนัสฝากตอนเช้าอีก สุดๆ
ล่อตาล่อใจผมขนาดนี้ ผมกดไม่มีหยุด แถมดวงดี บวกยิ่งๆ ไปอีก
ใครมองหาเวป เชิญเลยครับ 12เบท แล้วคุณจะติดใจแบบผม
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมไม่ได้เป็นม้า.....   ผมไม่ได้เป็นม้า..... Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 1:28 am

หุหุ เราเชื่อว่าเทอรฺ์ไม่ใช่หน้าม้า แหะๆ ดราก้อเล่นด้วยละ 55+
แนะนำเพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!

1. รับโอกาสทำเงิน THB 250++ เพียงแนะนำเพื่อนของคุณมายังเรา
2. รางวัลสูงสุด ที่จะได้ต่อการแนะนำเพื่อนให้มาสมัครและฝากเงินกับเรา คือ THB 2,000.
3. ไม่มีจำกัด จำนวนเพื่อนที่แนะนำหากเพื่อนเหล่านั้นฝากเงินเข้ามามากกว่า THB 1,250.

ตอนนี้เรากำลัง งงโปรนี้อยู่ แนะนำเพื่อนมาสมัคร 55+ ลองมาดูนะ

ผมไม่ได้เป็นม้า.....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1