Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศ !! ประกาศ !!

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
WinWin

ประกาศ !! ประกาศ !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศ !! ประกาศ !!   ประกาศ !! ประกาศ !! Icon_minitimeTue Oct 05, 2010 5:44 pm

ว๊าว 12เบท เอาใจสมาชิกเก่าทุกท่าน สำหรับคนตื่นเช้าอย่างเรา
ก็ฝากเงินแล้วได้รับโบนัสตั้ง 10%จากยอดฝาก โบนัสสูงสุด 5000 เลยนะ
โปรดีแบบนี้ เราไม่พลาดอยู่แล้ว
ของเค้ามีดี เราก็มีหน้าที่มากระจายข่าวบอกต่อให้เพือนๆได้รับทราบกันจ้า

flower flower
ขึ้นไปข้างบน Go down
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ !! ประกาศ !!   ประกาศ !! ประกาศ !! Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 8:46 pm

แนะนำเพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!

1. รับโอกาสทำเงิน THB 250++ เพียงแนะนำเพื่อนของคุณมายังเรา
2. รางวัลสูงสุด ที่จะได้ต่อการแนะนำเพื่อนให้มาสมัครและฝากเงินกับเรา คือ THB 2,000.
3. ไม่มีจำกัด จำนวนเพื่อนที่แนะนำหากเพื่อนเหล่านั้นฝากเงินเข้ามามากกว่า THB 1,250.

อันนี้ก้อน่าสนๆสุดๆนะค่ะ 12เบทจ้า
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ !! ประกาศ !!   ประกาศ !! ประกาศ !! Icon_minitimeThu Oct 21, 2010 3:28 pm

แหๆ เพื่อนเราแนะนำเพือนไปหลายคนมากมาย
ได้เงินโบนัสมาเพี่ยบ ชอบจิง อ่ะโปรนี้
เพื่อนๆคัยยังไม่ได้แนะนำรับนะ

ประกาศ !! ประกาศ !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ประกาศ..ขยายเวลาโปรโมชั่น