Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ball1234

เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!   เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 6:16 pm

1. รับโอกาสทำเงิน THB 250++ เพียงแนะนำเพื่อนของคุณมายังเรา
2. รางวัลสูงสุด ที่จะได้ต่อการแนะนำเพื่อนให้มาสมัครและฝากเงินกับเรา คือ THB 2,000.
3. ไม่มีจำกัด จำนวนเพื่อนที่แนะนำหากเพื่อนเหล่านั้นฝากเงินเข้ามามากกว่า THB 1,250.

เราแนะนำไปแฃ้วเลนเอามาฝากเพื่อนๆ

เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Ssseb

Uploaded with ImageShack.us
ขึ้นไปข้างบน Go down
mini

เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!   เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 1:40 am

เราแนะนำไป2คนละ ได้โบนัสนมาตั้งหลายบาทละ
เพื่อนๆคนไหน มีเพื่อนเยอะ นานทีจะมีโปรดีๆมาอย่าพลาดนะค่ะ
12เบทเท่านั้น
ball1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!!   เพื่อนมาก, ยิ่งได้เงินเยอะ!! Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 2:35 am

ได้ข่าวเพิ่มเติมว่า โปรรนี้ยังมีต่ออีกระคับๆ55+
ผมละชอบดีละ คัยยังไม่เคยลอง เข้ามาได้นะ 12เบทคับๆ

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1