Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว

Go down 
Jenny
match12
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
match12

มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 2:11 am

เพื่อนสมาชิก 12เบท ทั้งหลาย ตอนนี้เขามีอั่งเป่าแจกด้วยนะ คืนเงิน 0.1 % จากยอดของการแทงตั้งแต่วันที่ 28 มค - 28 กพ รับง่ายๆ แค่ส่งอีเมลมาแจ้ง แล้วก็รอรับเงินเขาจะคิดเงินให้วันที่ 5 มีนาคม นี้นะจ๊ะ .. ใครที่ไม่เป็นสมาชิกก็รีบสมัครด่วน จ้า มีโบนัส 20% สำหรับการฝากเงินครั้งแรกด้วย .. อย่าช้า affraid affraid
ขึ้นไปข้างบน Go down
Jenny

มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 2:17 am

มีอะไรดีๆก็อยากจะบอกต่ออะนะ
12เบท สมัครสมาชิกใหม่ มีโปรให้เลือก2โปร
1โปรคนมือหนัก รับโบนัส20% ฝากขั้นต่ำ500โบนัสสูงสุด 10050บาท แทง10เท่าก็ถอนได้ละ
2โปรสบายๆวันเบาๆ รับโบนัส10% ฝากขั้นต่ำ 1000โบนัสสูงสุด 500บาท แทง2เท่าก็ถอนได้ละ
เลือกเอาเอง ชอบแบบไหน เลือกแบบนั้นอะนะจ๊ะ

sunny sunny sunny sunny
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 4:09 am

อัพเดทกันหน่อยค่ะ ที่เวป12เบทตอนนี้ มีฟังก์ชั่นใหม่ค่ะ
มิกซ์พาเล่ สามารถรวมสุดยอดกีฬาหลายประเภทในบิลเดียวกันได้
ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล บาส เทนนิส หรือว่าฮ็อกกี้น้ำแข็งค่ะ

rendeer rendeer
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 4:10 am

12Bet มีเกมพิเศษ หลากหลายให้เลือกสรร
ไม่ว่าจะเป็นลูกเตะมุม ครึ่งแรก หรือเต็มเวลา
การเล่น บอลเป็นช่วงเวลาทุก 15นาที
จบเกมปรับยอดให้เลยไม่ต้องรอนานค่ะ

queen queen
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:25 am

12Bet เดิมพันขั้นต่ำ แค่1บาท ไม่น่าเชื่อทำไปได้
ไม่มีเวปไหน เดิมพันขั้นต่ำได้น้อยขนาดนี้อีกแล้ว
สุดยอดเวปตรง จริงๆเลย เหอๆ ทำไปได้
geek geek geek
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:27 am

12Bet สามารถดูกีฬาสดได้ คู่ที่มีไอคอนรูปทีวี
แค่เดิมพันขั้นต่ำก่อน 1 บาท ก็ดูถ่ายทอดสดได้แล้ว
บาทเดียวก็เสียวได้ ไม่เล่น ไม่ได้แล้ว เหอๆ

affraid affraid affraid
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:29 am

12เบท ขยายเวลาแจกโบนัส 0.1% ให้กับสมาชิกทุกท่านค่ะ
หากคุณสนใจ ส่งเมลแจ้งความจำนงเข้ามาที่ promo@12csd.com ค่ะ
เรื่อง 12BET BIGGEST CASH ANGPOW BONANZA(Thai) ในเมล คุณแจ้งยูสเซอร์ และเบอร์โทร และแจ้งว่า ต้องการรับ 12เบท อั่งเปาโบนัสค่ะ
ในเมล คุณแจ้งยูสเซอร์ และเบอร์โทร และแจ้งว่า ต้องการรับ 12เบท อั่งเปาโบนัสค่ะ

flower flower flower
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:26 am

อีกช่องทางที่สามารถติดต่อ12Bet
MSN ไทย
thai-support1@hotmail.com
thai-support@hotmail.com
ออน24ชม.ค่ะ หากตอบช้า แนะนำห้องสนทนาสดนะคะ
เพราะว่าเจ้าหน้าที่อาจไม่ว่างอะค่ะ ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ
geek
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:27 am

ประกาศ !! หากเพื่อนๆสมาชิก12เบทท่านใดไม่สามารถเข้าเวป12เบทได้นะคะ
แนะนำ 12wang , 12ying แทนค่ะ เป็นอีกทางที่สามารถเข้าได้นะคะ
หรือสอบถามเจ้าหน้าที่ได้ ที่ห้องสนทนาสด บริการ 24ชม.นะคะ

flower flower flower
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeFri May 21, 2010 12:45 pm

เราเข้าาทางเวป 12ying นะก้อดีนะ
ไม่ช้านะเข้าได้ตามสบายรนะ
เบบี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 7:04 am

อย่างนี้ยิ่งทำให้มั่นใจ...มีช่อทางเข้ามาติดต่อให้เลือกหลากหลาย
ไม่เสียดายที่มาเล่นอยูกะ12เบท..
Cool
สุดหล่อ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มั่นใจได้เลย   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeSun Jun 27, 2010 5:01 am

มั่นใจได้เลยครับ ผมมาช่วยยืนยัน เพราะว่าวันก่อนผมได้ข้อความให้เข้าลิ๊งค์สำรองทางมือถือ
ทันใจไวจริงๆ เลยได้กดทุกเกม ตอนนี้เพื่อนผมมันก้อย้ายมาเล่นที่ 12เบทกันเกือบหมด affraid
ball1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 9:31 am

แหะๆเราชอบคุณทางเอ็มเค้ามากกว่า
เพระเราเล่นเอ็มอยู่แล้ว สงสัยอะรัยก้อถามเจ้าหน้าที่เลย
แต่บางทีเค้าตอบช้าไปนิดนึง
อาจเพราะสงสัยลูกค้าเยอะ แต่เราเข้าจัยในการบริการของเค้านะ
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว   มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 9:38 am

ตอนนี้เราแอดเฟคบุค 12ไปอ่ะ แหะๆทันสมัยจิงๆเวปนี้
รองรับความเป็นวัยรุ่นอย่างเราสุดๆ 55+ชอบมากมาย
เห็นเค้าบอกจะมีโปรโมชั่นเล่นผ่านเฟคบุคเราก้อรออยู่นิ
มะไหร่จะมีอ่ะพี่ๆ12

มีดีแบบนี้ไม่บอกต่อไม่ได้แล้ว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1