Guessball ทายผลบอล
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Guessball ทายผลบอล

Guessball ทายผลบอลทรรศนะผล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ผลการแข่งขันบอล ตารางบอล ฟุตบอล บุนเดสลีกา กัลโซ่เซเรียอา ลาลีกา ลีกเอิง พรีเมียร์ลีก แชมเปียนชิพ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Jenny

ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 2:29 am

12เบทร่วมฉลองเทศกาลตรุษจีน
แจกอั่งเปา คืนกำไร0.1%จากทุกยอดเดิมพัน(Turn Over)
ไม่จำกัดจำนวนเงิน ไม่มีลิมิต
สะสมยอดให้ ตั้งแต่ 28มค-28กพ
และโอนเงินให้วันที่5มีค รับง่ายๆ แจกง่ายๆ
สนใจสอบถามรายละเอียดกับสาวๆที่ห้องสนทนาสดนะคะ

flower flower flower flower
ขึ้นไปข้างบน Go down
Jenny

ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 2:34 am

สมัครสมาชิกที่12เบทตอนนี้มี2โปรโมชั่นให้เลือกค่ะ
โปร20%ฝากขั้นต่ำ 500 โบนัสสูงสุด 10050 เดิมพัน 10 เท่า ก็สามารถถอนได้ค่ะ
โปร10%ฝากขั้นต่ำ1000โบนัสสูงสุด 500 เดิมพัน 2 เท่า ก็สามารถถอนได้ค่ะ
ไม่สมัครไม่ได้แล้ว โปรดีๆแบบนี้ ไม่ควรพลาดนะคะ

santa santa santa santa
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 12:08 am

12เบท ให้บริการ เกมกีฬา ที่หลากหลายประเภท
มีเกมสดให้เพื่อนๆเดิมพัน ถึงนาทีที่91
เดิมพันขั้นต่ำ 1 บาท ดูถ่ายทอดสดได้ด้วย
ให้เดิมพันบอลชุดล่วงหน้า7วัน
มีบาสชุด และ เทนนิสชุดด้วยค่ะ

geek geek
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 12:09 am

แนะนำเพื่อนๆที่ชอบความเสี่ยง ความท้าทาย
คาสิโนออนไลน์ ครบวงจร ที่ 12Bet ค่ะ
แจ็คพ็อต 3.2 ล้านเลยนะ ผู้โชคดี อาจเป็นคุณ!!

lol! lol! lol!
Jenny

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 5:30 pm

เพื่อนๆเช็คยอดเงินในบัญชี12เบทกันรึยังคะ
เค้าคืนกำไรให้กับสมาชิกตั้งแต่คืนวันที่7แล้วนะคะ
ก่อนถึงวันที่เค้ากำหนดว่าจะคิดให้ตั้งแต่วันที่8เมษา ซะอีกนะ
เพราะอะไรรู้มั้ย เพราะว่า คุณคือพิเศษ คุณคือคนสำคัญยังไงละคะ
flower flower
WinWin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 5:42 pm

ผมอยากได้โบนัสบ้าง ต้องทำไงหรอคับ
แนะนำด้วยคับ แล้วมีทางติดต่อได้ทางไหนบ้างคับ
แบบว่ามือใหม่ หัดกดคับพี่น้องคับ

drunken drunken
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 12:08 pm

เราไม่ได้ส่งตอนตรุษจีนะ
แต่เราส่งเดือนเมษาไป รอรับเงินอยู่
ถ้ายังสนจัยรีบเข้าไปสอบถามเจ้าหน้าที่
เลยที่ห้องสนทนาสด จ้า ได้ตลอด24ชม.
ของ12เบทให้เค้าบอกจ้า
walkwell

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeSun May 02, 2010 10:33 pm

ไม่อัพเดทซะแล้ว เห็นแจกอยู่ทุกเดือนเลยอั่งเปาเนี่ย
เดือนนี้ก็มีอีก เห่อๆ ว่าแต่ว่าเงินของเดือนเมษายนจะได้เมื่อไหร่หรอ
รออยู่นะ บอกด้วยๆ จะเ: อาไปต่อทุน 555 :cheers
mini

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeMon May 03, 2010 2:12 pm

ของเดือนนี้เรราไปถามเจ้าหน้าที่มาอ่ะ
เค้าบอกว่าได้ต้นเดือนพฤษภาอ่ะ ตอนนี้เราก้อรออยู่นิ
จะเอาเงินไปต่อทุน 55+ นิดนึงก้อยังดี 55+
furious

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กลม   ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 6:36 am

มาแจ้งข่าวเพื่อนๆ กับโปรเร้าใจสำหรับสมัครสมาชิกใหม่
โปรแรก WC10A โบนัส 20% จากยอดฝากครั้งแรก และครั้งที่สอง
โปรที่สอง WC10B คืนเงินจากบิลแรกที่เสีย 100%
โปรที่สาม WC10C โบนัส 100% จากการฝากครั้งแรก
ช้าไม่ได้แล้ว สนใจคลิ๊กเลย 12ying.com นะครับ

ใครอยากได้อั่งเปาตรุษจีน แวะเข้ามา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1